THÔNG TIN ĐẦU MỐI
ỨNG CỨU SỰ CỐ AN TOÀN THÔNG TIN MẠNG
1. Lãnh đạo chỉ đạo: Nguyễn Quốc Huy Hoàng - Phó Giám đốc Sở Thông tin và Truyền thông; Điện thoại: 0914.257.369; Email: nqhhoang-stttt@quangngai.gov.vn
2. Tiếp nhận thông tin sự cố
Người tiếp nhận thứ 1: Phạm Thị Ngọc Yến - Phó Giám đốc Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông, Sở Thông tin và Truyền thông; Điện thoại: 0906835511; Email: ptnyen-stttt@quangngai.gov.vn;